Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng ký

Share|

Thu: hồng huế 11A12 gửi thầy nguyễn trung thành GV trường THCS hoa liên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
Thu: hồng huế 11A12 gửi thầy nguyễn trung thành GV trường THCS hoa liên EmptyMon May 24, 2010 9:54 pm
Thu: hồng huế 11A12 gửi thầy nguyễn trung thành GV trường THCS hoa liên Bgavatar_06
Thu: hồng huế 11A12 gửi thầy nguyễn trung thành GV trường THCS hoa liên Bgavatar_01Thu: hồng huế 11A12 gửi thầy nguyễn trung thành GV trường THCS hoa liên Bgavatar_02_newsThu: hồng huế 11A12 gửi thầy nguyễn trung thành GV trường THCS hoa liên Bgavatar_03
Thu: hồng huế 11A12 gửi thầy nguyễn trung thành GV trường THCS hoa liên Bgavatar_04_newvipcodon29Thu: hồng huế 11A12 gửi thầy nguyễn trung thành GV trường THCS hoa liên Bgavatar_06_news
Thu: hồng huế 11A12 gửi thầy nguyễn trung thành GV trường THCS hoa liên Bgavatar_07Thu: hồng huế 11A12 gửi thầy nguyễn trung thành GV trường THCS hoa liên Bgavatar_08_newsThu: hồng huế 11A12 gửi thầy nguyễn trung thành GV trường THCS hoa liên Bgavatar_09
[Thành viên] - vipcodon29
Admin_Quản Trị Viên
Admin_Quản Trị Viên
Số Xu Hiện Có Số Xu Hiện Có : 170

Thu: hồng huế 11A12 gửi thầy nguyễn trung thành GV trường THCS hoa liên Vide

Bài gửiTiêu đề: Thu: hồng huế 11A12 gửi thầy nguyễn trung thành GV trường THCS hoa liên
http://a1k44.hoctrovn.net

Nguồn : Http://a1k44.hoctrovn.net/t138-topic

Tiêu Đề : Thu: hồng huế 11A12 gửi thầy nguyễn trung thành GV trường THCS hoa liên

a1k44.hoctrovn.net- Kết Nối Cộng Đồng A1K44 Online

--------------------------------------------------
thầy thân mến! em cảm ơn thầy đã đến bên cạnh em trong suốt những ngày qua em không còn nhớ ngày nào thầy trò mình gặp nhau và cũng không nhớ ta thân nhau từ lúc nào.em chỉ nhớ những cuộc gọi điện rồi nhắn tin và một ngày nào đó em đã thân thầy.lúc nào không được nhìn thấy thấy hay gọi điện thầy không nhấc máy lúc ấy em buồn lắm thấy ạ.những lúc cô đơn em rất cần thầy ở bên chắc điều đó buồn cười lắm đúng không thầy?lúc em bắt đầu gục ngx khi người thân của em dần xa cách thì thầy đã đến bên cạnh em giúp em vượt qua những khó khăn.em cảm ơn thầy đã giúp em vượt qua kỳ thi chuyển cấp vưaf qua và em đã được học ở ngôi trường mà em hằng mơ ước nhưng giờ em không biết chuyện gì xả ra khiến thầy trò mình giống như chưa từng quen biết nhau gặp nhau nhưng không ai nói gì cả để rồi khi thầy đi qua em cố ngoảnh lại nhìn cho đến khi dáng thầy xa khuất và rồi nhiều đêm em đã khóc khóc thật nhiều thầy có biết không?rất nhiều những câu hỏi cứ hiện lên trong đầu em và em bắt đầu gục ngã.tất ả những kỷ niệm của chúng ta chỉ làm em thêm đau lòng mà thôi. nhưng thôi cái gì không thuộc về mình thì níu kéo làm gì sẽ chẳng thay đổi được gì đâu đúng không thầy?thầy ạ dù thời gian có trôi đi và cuộc đời có đổi thay đến nhường nào thì em vẫn mãi một người đã đến bên cạnh em lúc khó khăn nhất,giúp em vượt qua ttats cả.em chúc thầy củ em lúc nào cũng vui khỏe và thành công trên mọi lĩnh vực.khi nào cưới vợ nhớ đừng quên kẹo em đó thầy nhá.thầy đừng bao giờ nói với em thầy không còn thương em nữa nhé.em sẽ buồn lắm đó

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Thu: hồng huế 11A12 gửi thầy nguyễn trung thành GV trường THCS hoa liên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài